Disclaimer

Sabuntawa ta ƙarshe: Yuli 30, 2022

Fassara da Ma'anar

Interpretation

Kalmomin waɗanda haruffan farkon ke da alaƙa suna da ma’anoni da aka bayyana ƙarƙashin waɗannan sharuɗɗan masu zuwa. Bayanan da ke gaba suna da ma'ana iri ɗaya ko da kuwa sun bayyana a cikin mu kaɗai ko a jam'i.

ma'anar

Don dalilai na wannan Rarraba:

  • Kamfanin (ana magana da ko dai "Kamfanin", "Mu", "Mu" ko "Namu" a cikin wannan Disclaimer) yana nufin Reignite World Freedom Pty Ltd, Port Melbourne, VIC 3207.
  • Service yana nufin Yanar Gizo.
  • Ka yana nufin mutumin da ke shiga Sabis ɗin, ko kamfani, ko wani mahaluƙi na doka a madadin wanda irin wannan mutumin ke samun dama ko amfani da Sabis, kamar yadda ya dace.
  • website yana nufin Reignite World Freedom, samun dama daga https://reignitefreedom.com/

Disclaimer

Bayanin da ke ƙunshe akan Sabis ɗin don dalilai na gabaɗaya ne kawai.

Kamfanin ba shi da alhakin kurakurai ko rashi a cikin abubuwan da ke cikin Sabis.

A cikin wani hali da Kamfanin ba zai zama abin dogaro ga kowane na musamman, kai tsaye, kaikaice, sakamako, ko lalacewa na bazata ko kowane lalacewa komai, ko a cikin wani aikin kwangila, sakaci ko wasu azabtarwa, tasowa daga ko dangane da amfani da Sabis. ko abubuwan da ke cikin Sabis. Kamfanin yana da haƙƙin yin ƙari, gogewa, ko gyare-gyare ga abubuwan da ke cikin Sabis a kowane lokaci ba tare da sanarwa ta gaba ba. An ƙirƙiri wannan Disclaimer tare da taimakon Disclaimer janareta.

Kamfanin baya bada garantin cewa Sabis ɗin ba shi da ƙwayoyin cuta ko wasu abubuwa masu cutarwa.

Haɗin kai na waje

Sabis ɗin na iya ƙunsar hanyoyin haɗin yanar gizo na waje waɗanda ba a bayar da su ko kiyaye su ko ta kowace hanya da ke da alaƙa da Kamfanin.

Lura cewa Kamfanin baya bada garantin daidaito, dacewa, dacewa, ko cikar kowane bayani akan waɗannan gidajen yanar gizon na waje.

Kurakurai da missaddamarwa

Bayanin da Sabis ɗin ya bayar don jagora ne na gabaɗaya akan al'amuran sha'awa kawai. Ko da Kamfanin ya ɗauki kowane taka tsantsan don tabbatar da cewa abun ciki na Sabis ɗin duka na yanzu ne kuma daidai ne, kurakurai na iya faruwa. Bugu da ƙari, idan aka ba da canjin yanayi na dokoki, ƙa'idodi da ƙa'idodi, za a iya samun jinkiri, tsallakewa ko kuskure a cikin bayanan da ke cikin Sabis ɗin.

Kamfanin ba shi da alhakin kowane kurakurai ko tsallakewa, ko sakamakon da aka samu daga amfani da wannan bayanin.

Amincewa da Amfani da Gaskiya

Kamfanin na iya amfani da kayan haƙƙin mallaka wanda ba koyaushe yake samun izini ta musamman daga mai haƙƙin mallaka ba. Kamfanin yana samar da irin wannan kayan don zargi, sharhi, rahoton labarai, koyarwa, malanta, ko bincike.

Kamfanin ya yi imanin wannan ya ƙunshi “amfani da gaskiya” na kowane irin haƙƙin mallaka kamar yadda aka tanadar a sashe na 107 na dokar haƙƙin mallaka ta Amurka.

Idan kuna son amfani da kayan haƙƙin mallaka daga Sabis don dalilai na kanku waɗanda suka wuce amfani da gaskiya, Dole ne ku sami izini daga mai haƙƙin mallaka.

Ra'ayoyin Bayyana Rarrabawa

Sabis ɗin na iya ƙunsar ra'ayoyi da ra'ayoyi waɗanda na marubuta ne kuma ba lallai ba ne su yi daidai da manufofin hukuma ko matsayi na kowane marubuci, hukuma, ƙungiya, ma'aikata ko kamfani, gami da Kamfanin.

Bayanan da masu amfani suka buga sune kawai alhakin su kuma masu amfani za su ɗauki cikakken alhakin, alhaki da zargi ga duk wani zagi ko ƙarar da ya haifar da wani abu da aka rubuta a ciki ko kuma sakamakon kai tsaye na wani abu da aka rubuta a cikin sharhi. Kamfanin ba shi da alhakin duk wani sharhi da masu amfani suka buga kuma yana da haƙƙin share kowane sharhi saboda kowane dalili.

Babu Maganganun Alhaki

An ba da bayanin kan Sabis ɗin tare da fahimtar cewa Kamfanin ba ya aiki a nan wajen ba da doka, lissafin kuɗi, haraji, ko wasu shawarwari da sabis na ƙwararru. Don haka, bai kamata a yi amfani da shi azaman madadin tuntuɓar ƙwararrun lissafin kuɗi, haraji, doka ko wasu ƙwararrun masu ba da shawara ba.

Babu wani yanayi da Kamfanin ko masu samar da shi za su zama abin dogaro ga kowane lahani na musamman, na kwatsam, kaikaice, ko mai nasaba da duk abin da ya taso daga ko dangane da samun dama ko amfani ko rashin iya shiga ko amfani da Sabis ɗin.

"Yi amfani da Haɗarin ku" Disclaimer

Duk bayanan da ke cikin Sabis an bayar da su “kamar yadda yake”, ba tare da garantin cikawa, daidaito, lokaci ko sakamakon da aka samu daga amfani da wannan bayanin ba, kuma ba tare da garanti kowane iri ba, bayyana ko fayyace, gami da, amma ba'a iyakance ga garantin aiki, kasuwanci da dacewa don wani dalili na musamman.

Kamfanin ba zai zama abin dogaro gare ku ko wani ba don kowane yanke shawara da aka yanke ko matakin da aka ɗauka dangane da bayanan da Sabis ɗin ya bayar ko don kowane lahani, na musamman ko makamancin haka, koda an ba da shawarar yiwuwar irin wannan lalacewa.

Tuntube Mu

Idan kuna da wasu tambayoyi game da wannan Disclaimer, Kuna iya tuntuɓarmu: